รายการทั้งหมดไม่กำหนดวันที่ 7 ต.ค 2560 8 ต.ค 2560
หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0129
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 1
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0130
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 1
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0181
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 [ทีม]
ที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ หอประชุม
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 [ทีม]
ที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ หอประชุม
8 ต.ค 2560 09.00 น.
3
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม]
ที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ หอประชุม
8 ต.ค 2560 09.00 น.
4
0766
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 [ทีม]
ที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ หอประชุม
8 ต.ค 2560 09.00 น.
5
0770
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 [ทีม]
ที่ว่าการอำเภอกันทรลักษ์ หอประชุม
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0145
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด โรงอาหาร โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0146
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด โรงอาหาร โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด
8 ต.ค 2560 09.00 น.
3
0149
การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เวทีกลาง โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด
8 ต.ค 2560 09.00 น.
4
0152
การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด เวทีกลาง โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด
8 ต.ค 2560 11.00 น.
5
0154
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องประชุมโรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด
8 ต.ค 2560 09.00 น.
6
0155
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องประชุมโรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด
8 ต.ค 2560 10.30 น.
7
0156
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด ห้องประชุมโรงเรียนบ้านหนองหญ้าลาด
8 ต.ค 2560 13.00 น.
หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0738
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ หอประชุมใหญ่
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0739
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ หอประชุมใหญ่
8 ต.ค 2560 11.00 น.
3
0740
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ อาคาร 1 ห้อง ป.3
8 ต.ค 2560 09.00 น.
4
0741
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ อาคาร 2 ห้อง 6
8 ต.ค 2560 09.00 น.
5
0816
การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
8 ต.ค 2560 09.00 น.
6
0817
การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
8 ต.ค 2560 10.00 น.
7
0818
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
8 ต.ค 2560 11.00 น.
8
0819
การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ โรงอาหาร
8 ต.ค 2560 12.00 น.
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0262
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.1/1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0263
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 1 ห้องที่ 2 (ป.1/2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
3
0265
การแข่งขันศิลปสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 1 ห้องที่ 3 (ป.1/3)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
4
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 1 ห้องที่ 4 (ป.1/4)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
5
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 1 ห้องที่ 5 (ป.1/5)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
6
0271
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 1 ห้องที่ 6 (ป.1/6)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
7
0300
การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ป.2/1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
8
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 2 ห้องที่ 3 (ป.2/3)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
9
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 2 ห้องที่ 4 (ป.2/4)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
10
0309
การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 2 ห้องที่ 5 (ป.2/5)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
11
0310
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 2 ห้องที่ 2 (ป.2/2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
12
0721
การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงคงมั่น ชั้นที่ 1 ห้องที่ 7 (ป.1/7)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0314
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0316
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 10.00 น.
3
0323
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 10.45น.
4
0325
การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 11.30 น.
5
0327
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 12.00 น.
6
0328
การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 12.30 น.
7
0329
การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 13.00 น.
8
0331
การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 14.00 น.
9
0333
การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 15.00 น.
10
0335
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 16.00 น.
11
0336
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคาร 100 ปี ชั้นที่ 1 ห้องที่ 1 (ป.4/1)
8 ต.ค 2560 16.00 น.
12
0337
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหารใหม่ (รายการที่ 2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
13
0338
การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหารใหม่ (รายการที่ 2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
14
0345
การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมดำรงวิทยพัฒน์ (รายการที่ 1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
15
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหารใหม่ (รายการที่ 3)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
16
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องประชุมดำรงวิทยพัฒน์(รายการที่ 2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
17
0373
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) เวที 1
8 ต.ค 2560 13.00 น.
18
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านเดียง(พลีศึกษา) เวที 1
8 ต.ค 2560 09.30 น.
19
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนน้ำอ้อม เวที 1
8 ต.ค 2560 13.00 น.
20
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนน้ำอ้อม เวที 2
8 ต.ค 2560 13.00 น.
21
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนน้ำอ้อม เวที 1
8 ต.ค 2560 09.00 น.
22
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนบ้านโนนน้ำอ้อม เวที 2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 [ทีม]
สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 สนาม สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 [ทีม]
สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 สนาม สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
3
0062
การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 [ทีม]
สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 สนาม สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
4
0070
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 [ทีม]
สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 โดม สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
5
0071
การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 [ทีม]
สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 โดม สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
6
0102
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503 ) ห้องอนุบาล ชั้น 1ร.ร.บ้านไฮ(วันครู 2503 )
8 ต.ค 2560 09.00 น.
7
0103
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503 ) ห้อง ป.1 ,ป.4 ชั้น 1 ร.ร.บ้านไฮ(2503)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
8
0708
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 [ทีม]
สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 โดม สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
9
0709
การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 [ทีม]
สพป.ศรีสะเกษ เขต 4 โดม สพป.ศรีสะเกษ เขต 4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
10
0776
กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านไฮ(วันครู 2503 ) ห้องป.2 ,ห้องป.6 ชั้น 2 ร.ร.บ้านไฮ(วันครู 2503)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0005
การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0016
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 1
8 ต.ค 2560 09.00 น.
3
0017
การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
4
0044
การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้อาคาร 100 ปี ห้องที่ 1 (เตรียมโต๊ะมาเอง)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : การงานอาชีพ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหารใหม่ (100/27) โซน2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0003
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหลังอาคารดำรงพิพัฒน์ชัย (อาคาร ป.5 เดิม)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
3
0004
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหารใหม่ (100/27) โซน2
8 ต.ค 2560 13.00 น.
4
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหารใหม่ (100/27) โซน2
8 ต.ค 2560 13.00 น.
5
0012
การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหลังอาคารดำรงศุภวัฒน์ (อาคาร ป.3)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
6
0013
การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหลังอาคารดำรงศุภวัฒน์ (อาคาร ป.3)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
7
0018
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้ถุนอาคาร 100 ปี ห้องที่ 2 - 7
8 ต.ค 2560 09.00 น.
8
0019
การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานใต้ถุนอาคาร 100 ปี ห้องที่ 2 - 7
8 ต.ค 2560 09.00 น.
9
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ อาคารอนุบาล
8 ต.ค 2560 09.00 น.
10
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนบ้านผือ อาคารอนุบาล
8 ต.ค 2560 09.00 น.
11
0026
การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารอนุสรณ์ 99 ปี ห้องที่ 1 - 2 (อบ.1/1-1/2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
12
0027
การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารอนุสรณ์ 99 ปี ห้องที่ 3 - 4 (อบ.1/3-1/4)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
13
0034
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงนิทัศน์ (ห้องที่ 1 - 3)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
14
0048
การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหาร(หลังเก่า) โซนที่ 1
8 ต.ค 2560 09.00 น.
15
0734
การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงนิทัศน์ (ห้องที่ 1 - 3)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0274
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องประชุมดำรงราชานุสรณ์
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0275
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีลานบัณฑิต
8 ต.ค 2560 10.45 น.
3
0276
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องประชุมดำรงราชานุสรณ์
8 ต.ค 2560 09.20 น.
4
0277
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องประชุมดำรงราชานุสรณ์
8 ต.ค 2560 10.00 น.
5
0282
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องประชุมดำรงราชานุสรณ์
8 ต.ค 2560 09.10 น.
6
0283
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ห้องประชุมดำรงราชานุสรณ์
8 ต.ค 2560 09.40 น.
7
0284
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีลานบัณฑิต
8 ต.ค 2560 11.50 น.
8
0287
การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ เวทีลานบัณฑิต
8 ต.ค 2560 09.00 น.
หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0162
การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ โรงอาหาร (หลังเก่า) โซนที่ 2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0167
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหน้าอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2) (โซนที่ 1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
3
0171
การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหน้าอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2) (โซนที่ 1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
4
0175
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหลังอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2) (โซนที่ 1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
5
0177
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหลังอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2) (โซนที่ 1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
6
0185
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ (อาคาร ป.3) ห้อง ป.3/1 - 3/4
8 ต.ค 2560 09.00 น.
7
0195
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหน้าอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2) (โซนที่ 2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
8
0197
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ ลานหน้าอาคารดำรงคงมั่น (อาคาร ป.1-2) (โซนที่ 2)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
9
0208
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
10
0209
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
11
0213
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
8 ต.ค 2560 09.00-12.00
12
0226
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโนนน้ำอ้อม ใต้ถุนอาคารใหม่
8 ต.ค 2560 09.00 น.
13
0231
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 [ทีม]
โรงเรียนบ้านโนนน้ำอ้อม ใต้ถุนอาคารใหม่
8 ต.ค 2560 09.00 น.
14
0750
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
8 ต.ค 2560 09.00 น.
15
0752
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา ห้องคอม 2
8 ต.ค 2560 09.00-12.00
หมวดหมู่ : ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
#
ID
รายการแข่งขัน
สถานที่
วันที่เริ่ม
เวลาแข่ง
1
0650
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 09.00 น.
2
0651
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 10.00 น.
3
0652
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 10.30 น.
4
0653
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 10.50 น.
5
0654
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 11.00 น.
6
0655
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้อง 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 13.00 น.
7
0656
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 13.50 น.
8
0657
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ม.1-ม.3 [เดี่ยว]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ อาคารดำรงศุภวัฒน์ ชั้นที่ 2 ห้องที่ 1 (ห้องอาเซียน)
8 ต.ค 2560 14.10 น.
9
0659
การแข่งขันวงดนตรีพื้นเมือง(โปงลาง) ม.1-ม.3 [ทีม]
โรงเรียนอนุบาลดำรงราชานุสรณ์ หอประชุมโรงอาหารใหม่ (รายการที่ 1)
8 ต.ค 2560 09.00 น.

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม