#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
80.00
11
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ศิริลักษณ์ กงศรี
2.เด็กชาย พิทยา เขียวนวล
3.เด็กหญิง อริษา เกาะแก้ว
1.นาง รวิสรา โคตรภักดี
2.นาง ปิยภัทร มณีวีรกุล
2 การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.นาย พรรณา สะโสดา
2.นาย ณัฐพงษ์ วิลามาศ
3.เด็กชาย สุรชัย สะใบ
1.นาย อภิชาติ สำนวน
2.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
3 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย เตชิต ภูขะมัง
2.เด็กชาย ณัฐวุฒิ ภูขะมัง
3.เด็กชาย ธันวา กันยา
4.เด็กชาย วีรภัทร ศรีภักดิ์
5.เด็กชาย วรภพ พรหมมาดวง
6.เด็กชาย จิรสิน อุ่นแก้ว
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นางสาว นันท์นภัส สุพงค์
3.นาง ชนัญญา ตรีรักษา
4 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
91.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย เพชรายุธ พัฒนวงศ์
2.เด็กชาย ขวัญชัย ภูขะมัง
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
5 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ดาราวัธน์ จันทมั่น
2.เด็กหญิง วราภรณ์ ใจกัด
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
6 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
95.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง วิจิตรา สีเหลือง
2.เด็กชาย ศราวุฒิ สีลา
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
7 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
88.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง กานดา สุภาพ
2.เด็กหญิง กนกวรรณ นิราศ
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
8 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
93.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปวีณา ชื่นตา
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
9 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
80.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปภาดา ศรีนวล
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
10 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
80.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง กาญจนา ยตะโคตร
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
11 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
89.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง วัชราภรณ์ ภักดี
2.เด็กชาย ณัฐพล จันทร์เพ็ง
3.เด็กหญิง จารุวรรณ คำสุข
1.นาง บัวรื่น พานจันทร์
2.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
12 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
90.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง นันทิชา สีเหลือง
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
13 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย ชาญวิทย์ สินศิริ
1.นาย ศักดิ์ดา ปิดตาลาโพธิ์
14 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
80.00
15
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง พิทยารัตน์ เทพอุเทน
1.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
15 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
88.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง พนิดา สุภโค
1.นาย ศักดิ์ดา ปิดตาลาโพธิ์
16 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
97.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปนัดดา แสนดี
2.เด็กหญิง พิมลรัตน์ เทศราช
3.เด็กหญิง วิลาวัณย์ ทะมีพันธ์
4.เด็กหญิง จันทร์ทา โพธิ์ใบ
5.เด็กหญิง อรดา พิมพ์โคตร
6.เด็กหญิง นฤมล เรืองไพศาล
7.เด็กหญิง จิตรลดา ปัดถา
8.เด็กหญิง จิราพัชร กงศรี
9.เด็กหญิง อารียา ภูขะมัง
10.เด็กหญิง จินดาพร สาริคาร
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นาย อภิชาติ สำนวน
3.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
17 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
85.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง นริศรา ทาทอง
2.เด็กหญิง ชุณัฐดา แก้วสง่า
3.เด็กหญิง ปภาดา ศรีนวล
4.เด็กหญิง ปนัดดา เอกพงษ์
5.เด็กหญิง รัญชิดา สินศิริ
6.เด็กชาย สิทธิโชค คำเก่ง
7.เด็กชาย สิทธิชัย ใจกัด
8.เด็กหญิง ศศิประภา สุภโค
9.เด็กหญิง พิมลรัตน์ เทศราช
10.เด็กชาย บุญตรี จันทร์เพ็ง
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
3.นาย อภิชาติ สำนวน

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม