#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
85.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย อนุชิต พันชนะ
2.เด็กหญิง ลักษณพร ดาวสิงห์
3.เด็กหญิง จิรนันท์ สุระชาติ
1.นาง ยุพนันท์ สุขหมั่น
2.นาย ธรรมนูญ สุขหมั่น
2 การงานอาชีพ
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6
80.00
11
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ศิริลักษณ์ กงศรี
2.เด็กชาย พิทยา เขียวนวล
3.เด็กหญิง อริษา เกาะแก้ว
1.นาง รวิสรา โคตรภักดี
2.นาง ปิยภัทร มณีวีรกุล
3 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
98.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง ปริยากร ทนงค์
2.เด็กหญิง จิรัชญา สุริยะวงษ์
1.นาย ธรรม์นวัฒน์ ศรีราตรี
2.นาง อัญชนา วงษ์ปลั่ง
4 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3
81.00
18
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ปามวิน ศรีลำใย
2.เด็กชาย กฤษดา สัมพันธ์
1.นาย พิสิษฐ์ สิทธิพันธ์
2.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
5 การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6
69.00
7
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย นันท์นภัส พิมพ์โคตร
2.เด็กหญิง สิดาพร มีฤทธิ์
3.เด็กชาย กฤษดา คุ้มครอง
1.นาง รวิสรา โคตรภักดี
2.นาง ปิยภัทร มณีวีรกุล
6 การงานอาชีพ
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
86.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.นาย พรรณา สะโสดา
2.นาย ณัฐพงษ์ วิลามาศ
3.เด็กชาย สุรชัย สะใบ
1.นาย อภิชาติ สำนวน
2.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
7 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านชำเขียน
1.เด็กหญิง ภัทรวดี เกือกรัมย์
1.นางสาว ภัททิรา สิริรัชดาพร
8 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
80.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ชลิตา ศรีวัง
1.นางสาว ศลิษา สีสันต์
9 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
66.00
13
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านกระทิง
1.เด็กชาย อัษฎาวุธ ลาภสาร
1.นาย นิคม พิมพ์แก้ว
10 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6
61.00
16
เหรียญทองแดง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศิริกัลยา ม่วงคง
1.นาย อุดมศักดิ์ ภูกิ่งเงิน
11 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย เตชิต ภูขะมัง
2.เด็กชาย ณัฐวุฒิ ภูขะมัง
3.เด็กชาย ธันวา กันยา
4.เด็กชาย วีรภัทร ศรีภักดิ์
5.เด็กชาย วรภพ พรหมมาดวง
6.เด็กชาย จิรสิน อุ่นแก้ว
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นางสาว นันท์นภัส สุพงค์
3.นาง ชนัญญา ตรีรักษา
12 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
86.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง กวินตรา ขอร่ม
2.เด็กหญิง ปวีณา จารุวงศ์
3.เด็กชาย โพธืเศษฐ์ กิ่งคำ
4.เด็กชาย ชนันธร วันดี
5.เด็กชาย วุฒิกร พ่อค้า
6.เด็กชาย ขวัญข้าว ศรีหะดม
1.นาย พลายงาม เภาพาด
2.นาง จิราภรณ์ เภาพาด
3.นาง สายฝน คำชัย
13 การงานอาชีพ
การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6
87.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกระทิง
1.เด็กหญิง พิณญาดา จันทำ
2.เด็กหญิง สุทธิดา ศรีวงศ์
3.เด็กหญิง หฤทัย บุพศิริ
1.นางสาว จันทิมา ปรางศรี
2.นางสาว พิชามญชุ์ วรรณทอง
14 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
91.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย เพชรายุธ พัฒนวงศ์
2.เด็กชาย ขวัญชัย ภูขะมัง
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
15 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง กาญจนา รักษา
2.เด็กหญิง รุ้งทิวา บุญมา
1.นาง ปิยวรรณ ป้องวิเศษ
2.นาย บุญมณัชญ์ คำทวี
16 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
93.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ดาราวัธน์ จันทมั่น
2.เด็กหญิง วราภรณ์ ใจกัด
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
17 การงานอาชีพ
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6
90.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกระมัลพัฒนา
1.เด็กหญิง ชนันภรณ์ ไพรเตี้ย
2.เด็กชาย ธีระภัทร บุตรตะมี
3.เด็กหญิง ณัฐธิดา พานจันทร์
1.นางสาว สุภัทรา ศรสันต์
2.นางสาว วิชุดา ชูกลิ่น
18 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
95.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง วิจิตรา สีเหลือง
2.เด็กชาย ศราวุฒิ สีลา
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
19 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
94.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ณิชชารัตน์ ต้นวงศ์
2.เด็กหญิง ศศิกานต์ ปิยะพันธ์
1.นาง นิโลบล วงษ์เดือน
2.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
20 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง รัตติกานต์ มุ่งผล
2.เด็กหญิง นราวัลย์ คชาธเรศ
1.นาย บุญมณัชญ์ คำทวี
2.นาง ปิยวรรณ ป้องวิเศษ
21 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3
88.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง กานดา สุภาพ
2.เด็กหญิง กนกวรรณ นิราศ
1.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
2.นางสาว ธานี บุตรอุดม
22 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง กนกพร วรรณทอง
1.นาง ฐิติมา กาฬปักษ์
23 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ชลพรรศ สร่างช้าง
1.นาง เนตรนภา คำผุย
24 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
87.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย พงศ์เมธา นามชารี
1.นาง อาภรณ์ทิพย์ นาคพันธ์
25 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
77.00
14
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง จุฑารัตน์ ดุลยชาติ
1.นาง รวิสรา โคตรภักดี
26 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3
93.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปวีณา ชื่นตา
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
27 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง แจ่มนภา วรรณทอง
1.นางสาว ปานเกษ เสน่หา
28 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
80.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปภาดา ศรีนวล
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
29 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
86.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง นิลธิดา สุระชาติ
1.นาง บัวทิพย์ เรืองศักดิ์
30 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
84.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ชญาณิศ พิญญาณ
1.นาง วรรดี แก้วกัณหา
31 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3
80.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง กาญจนา ยตะโคตร
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
32 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
77.00
8
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง มุทิตา จุไธสง
2.เด็กหญิง ดวงใจ ผิวหอม
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
2.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
33 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6
74.00
10
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง นฤมล เรืองไพศาล
2.เด็กหญิง นันท์นภัส พิมพ์โคตร
1.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
2.นาง รวิสรา โคตรภักดี
34 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
87.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พรกนก บุญโกฏ
2.เด็กหญิง ณัฐธิดา คำภาพันธ์
1.นางสาว ปานเกษ เสน่หา
35 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
91.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ณัฐนิชา เสน่หา
1.นาง วรรดี แก้วกัณหา
36 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
71.00
4
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ชุณัฐดา แก้วสง่า
2.เด็กหญิง ศิริวรรณ ผิวอ่อน
3.เด็กชาย ธนาธร เทศราช
1.นาง บัวรื่น พานจันทร์
2.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
37 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
23.00
11
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย พงศกร ศรีพงษ์
2.เด็กหญิง ธิญาดา เรืองคำ
3.เด็กหญิง จิราวรรณ อุปมัย
1.นางสาว วิภาวรรณ จำนงค์
2.นางสาว วรวรรณ สง่าโยธิน
38 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
84.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ฑิฆัมพร รักษาศรี
2.เด็กชาย สาริศ บุญเฟรือง
3.เด็กชาย พุฒิพงศ์ สร้อยประดับ
1.นางสาว สมัย สะใบ
2.นางสาว นัฏฐิกา แขมคำ
39 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
20.00
14
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านชำเขียน
1.เด็กชาย สุรวุฑ ดาวสุก
2.เด็กชาย สมศักดิ์ จักรสาน
3.เด็กชาย สิทธินนท์ ทำนุ
1.นาย ศักดา ดาระหงษ์
40 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิมพ์วิภา ตามสมัย
2.เด็กชาย พิชยา ทำนักตาล
3.เด็กหญิง พรมณี วรรณทอง
1.นางสาว นุริญญา สาธุพันธ์
41 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
89.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง วัชราภรณ์ ภักดี
2.เด็กชาย ณัฐพล จันทร์เพ็ง
3.เด็กหญิง จารุวรรณ คำสุข
1.นาง บัวรื่น พานจันทร์
2.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
42 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
88.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกระทิง
1.เด็กหญิง สุนิสา พิญญาณ
1.นางสาว วิลาวัณย์ ดับโศก
43 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
95.50
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง ณัฐญาดา ติงสะ
2.เด็กหญิง กนกอร ติงสะ
3.เด็กหญิง ญาณิศา มีประไพ
1.นาง สมจิตร ครองยุติ
2.นาง สมคิด วงศ์แหวน
44 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3
73.00
8
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปนัดดา เอกพงษ์
2.เด็กหญิง ปวีณา ชื่นตา
3.เด็กชาย วีระชัย พิศพงษ์
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
45 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
89.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิชญ์สินี ชัยฉลาด
1.นาง วรรดี แก้วกัณหา
46 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
83.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย ดนัยรัชน์ ภานุมาศ
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
47 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
59.00
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย คมสัน เหล่านุกูล
1.นางสาว ปทุมมา ทองลี
48 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3
57.00
7
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ณภัทร ธนาคีรี
1.นางสาว ศลิษา สีสันต์
49 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
96.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พอใจ อุปมัย
1.นาง ประน้อม บุญน้อย
50 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
51.00
8
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านกระมัลพัฒนา
1.เด็กชาย เจษฎากร ผิวอ่อน
1.นาง สุจิตราภรณ์ สุระชาติ
51 คณิตศาสตร์
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง จิรัชญา อุดร
2.เด็กหญิง ศรีภัชชา พากเพียร
1.นาย เบญจรงค์ แสวงผล
2.นาง ชุติมา แสวงผล
52 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย อธิเทพ ม่วงมนตรี
1.นาง ชุติมา แสวงผล
53 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
58.00
9
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ศุภัชญา ใครบุตร
1.นางสาว นันท์นภัส สุพงค์
54 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
54.00
6
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ภูรินทร์ นะวะสด
1.นาง ชุติมา แสวงผล
55 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6
24.00
13
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย อภิศักดิ์ ศรีโพนทอง
1.นางสาว ทมิตา สุโพธิ์
56 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3
40.00
10
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย พรหมพิริยะ จำปา
1.นาย วิโรจน์ วงศ์ศรีแก้ว
57 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
85.25
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย สมหวัง จันทร์ราศรี
2.เด็กหญิง ธนภรณ์ ศรีปราชญ์
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิราพร สีโสด
58 เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
72.50
15
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย ปฐมพงศ์ ทองดอนสา
2.เด็กหญิง ชลธิชา มุจรินทร์
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
59 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3
85.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง กัลยากร แก้วพันโน
2.เด็กหญิง ณัฐฐา สีดำ
3.เด็กหญิง พรลภัส แก้วล้อม
4.เด็กหญิง พรสวรรค์ แก้วกันหา
5.เด็กหญิง ชาลินี ศรีโกสอน
1.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
2.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
60 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
88.00
10
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง บัณฑิตา ศรีภักดี
2.เด็กหญิง บัณฑิตา สุขจันทร์
3.เด็กหญิง สุพัตรา แซ่ตั๊น
4.เด็กหญิง นลินทิพย์ ชัยมงคล
5.เด็กหญิง ลลิตา เกตุมาตย์
1.นาย สัญญา จันคนา
2.นางสาว วัลลภา โสริญาติ
61 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
85.00
13
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ฐิติพร ดวงพล
2.เด็กหญิง สุทธิดา จันทร์เภา
3.เด็กหญิง โสภิตา บุญทอง
4.เด็กหญิง วลัยลักษณ์ บุญทอง
5.เด็กหญิง จินตนา บุญโกฏ์
1.นางสาว วิไล ปัตตายะโส
2.นาง ทัศพร ลาคำธนาศิริ
62 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง ปรายฟ้า เสริมภูเขียว
2.เด็กหญิง ธิดาวรรณ แก้วบัวปัด
3.เด็กหญิง แพรทิพย์ เขียวอ่อน
4.เด็กชาย ชิษณุพงษ์ นันขุนทด
5.เด็กชาย ปภังกร เพ็ชรรัตน์
1.นาง สมจิตร ครองยุติ
2.นาง สมคิด วงศ์แหวน
63 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
82.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กชาย อภิชัย ไชยวัน
2.เด็กหญิง ณัฐธิดา อนุพันธ์
3.เด็กหญิง พรรณ์พัสษา ไกรษร
4.เด็กชาย ศราวุธ บุญแสน
5.เด็กหญิง ปาริฉัตร มีสัตย์
1.นาย อุดมศักดิ์ ศรียันต์
2.นาง สมหมาย ติงสะ
64 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3
90.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง นันทิชา สีเหลือง
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
65 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
73.00
11
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง ปาริชาติ ชุนบุญมา
1.นาย สัญญา จันคนา
66 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
93.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย คชาพันธ์ ชัยวงผาบ
2.เด็กหญิง ฐิติภัทรา ผิวละมัย
1.นางสาว วิภาวรรณ จำนงค์
2.นาง สีดา พุ่มโพธิ์งาม
67 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
91.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย กิตติศักดิ์ ปรังศรี
2.เด็กหญิง ปภาวรินทร์ ศรีรส
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
2.นาย ประจวบ ยอดสิงห์
68 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง จิรัชญา วรรณทอง
2.เด็กชาย ปฏิญาณ แก้วแสง
1.นาย เสนีย์ ทะหา
2.นาง สุจิน ศิลารักษ์
69 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
91.73
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย พงศธร นาคงาม
2.เด็กหญิง กนกพร สิงคร
1.นาง สิรินทรา นรภาร
2.นาง รัตติยาภรณ์ จักขุจันทร
70 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
88.25
9
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พวงพร ศรีสุรักษ์
2.เด็กชาย อัษฎาวุฒิ พรมแย้ม
1.นาย สมาน มูลศิริ
2.นาย สมบัติ ศรีลาชัย
71 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
85.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย ธีรวัฒน์ ใจกัด
2.เด็กชาย เกษมสรรค์ ออมชมภู
3.เด็กชาย รัทสิทธิ์ สิงหาชาติ
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
2.นาง พิจิตรา เส้นสุข
72 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
73.92
10
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย นพปกรณ์ ทาประจิตร
2.เด็กชาย พงศกร จิบจันทร์
1.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
2.นาง บัวรื่น พานจันทร์
73 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
58.94
18
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย ธีระวัฒน์ บุญจันทร์ลา
2.เด็กชาย ปกรณ์ เกษมสินธารา
1.นาย ครรชิต พรมศร
2.นาย นายบรรจง สลักคำ
74 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
100.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ธนพล พรหมรินทร์
2.เด็กชาย ปีรติ ไชยณรา
1.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง
2.นาย ปัณณพัฒน์ บุญขาวธีรโรจน์
75 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
61.19
8
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย ภัทรดนัย ผิวอ่อน
2.เด็กชาย ณัฐพล แสวงวงศ์
1.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
2.นาง บัวรื่น พานจันทร์
76 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
83.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย ชินกร แสงสุตา
2.เด็กชาย เปรมชัย สีนิล
3.เด็กชาย ธนบดี ธงไชย
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
2.นาย ครรชิต พรมศร
77 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
98.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ณัฐนนท์ บุญทอง
2.เด็กชาย โชคชาญชัย ดวงมูล
1.นาย บุญมณัชญ์ คำทวี
2.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง
78 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
89.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านชำเขียน
1.เด็กชาย สมเกียรติ สีม่วง
2.เด็กชาย ศิรวัฒน์ ศรีใสคำ
3.เด็กชาย เมธาสิทธิ์ บุตรอุดม
1.นาง อัญชลา นามคุณ
2.นางสาว ธิดารัตน์ ชาวเชียงตุง
79 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
97.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย อัครวิชญ์ วรพันธุ์
2.เด็กชาย ณัฐวัชต์ จันทกรณ์
1.นาย ธรรม์นวัฒน์ ศรีราตรี
2.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
80 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
78.00
15
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย วรพล อินไข
2.เด็กชาย อภิสิทธิ์ ตรีเหรา
1.นาย พิสิษฐ์ สิทธิพันธ์
81 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกระทิง
1.เด็กหญิง สุกัญญา โพธิ์อุดม
1.นางสาว พิชญ์สินี ไทยสะเทือน
82 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
85.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง นภัสสร พระฤาชา
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
83 เรียนรวม - ศิลปะ
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
81.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย เสกสรรค์ เสน่หา
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
84 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3
83.00
11
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง วรินทิพย์ มะโนชาติ
1.นาง สมคิด วงศ์แหวน
85 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
90.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง ปภาภร มวลสุข
1.นาง สมคิด วงศ์แหวน
86 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
67.00
20
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง จิดาภา ลาพันธ์
1.นางสาว ธานี บุตรอุดม
87 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
95.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง อมรรัตน์ ศรสันติ์
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
88 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
91.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ดวงอมร ช่างปัน
1.นางสาว ชลันดา จิตรโสม
89 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
89.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ชนาทิพย์ เหรียญทอง
1.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
90 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
78.00
18
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง ปรางทิพย์ ชื่นบาน
1.นางสาว นงลักษณ์ สุระชาติ
91 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
78.00
4
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กชาย พรหมพิทักษ์ วรรณมาศ
1.นางสาว สมปอง เชื้อหอม
92 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
81.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย ภูวนาท บุญทอง
1.นางสาว สุวพัชร บุญทำ
93 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
80.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย แดนชัย ดวนใหญ่
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
94 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
90.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กชาย เมธัส พงษ์วัน
2.เด็กหญิง ธนิสา เขียวอ่อน
1.นาง สมหมาย ติงสะ
2.นาง สมคิด วงศ์แหวน
95 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
72.00
19
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง ศิรินทิพย์ แก่นทิพย์
2.เด็กหญิง ศศินันท์ สุระชาติ
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
96 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
87.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านพอกบำรุงวิทยา
1.เด็กหญิง จุฑาทิพย์ ลีลาศ
2.เด็กหญิง วราภรณ์ แก้วกล้า
1.นาง สมหมาย ติงสะ
2.นาย อุดมศักดิ์ ศรียันต์
97 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
85.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง บุษกร เหรียญทอง
2.เด็กหญิง ทิพยรัตน์ จันทะมาร
1.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
2.นาง นิโลบล วงษ์เดือน
98 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง อารีสา บุญปลอด
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
99 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
86.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิชา บำรุงราษฎร์
2.เด็กหญิง วีรดา นามวงค์
3.เด็กหญิง ณัฐธิดา รุ่งคำ
1.นางสาว กิตติมา สารีบุตร
2.นางสาว วัลลภา เมืองแวง
100 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กชาย สิทธิราษฎร์ ไพรป่า
2.เด็กหญิง สุทธิดา สายตา
3.เด็กชาย จตุรภัทร จันทรืแจ้ง
1.นางสาว เพ็ญศรี มีผลกิจ
2.นาย ธรรม์นวัฒน์ ศรีราตรี
101 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6
78.00
7
เหรียญเงิน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ภัทราพร อูบคำ
2.เด็กหญิง กัญจน์ณัฏฐ์ สินศิริ
3.เด็กชาย บุริศร์ เนาว์ศรีสอน
1.นางสาว ปริญญา พลเรือง
2.นางสาว กิตติมา สารีบุตร
102 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง อุมาพร มุราชัย
1.นาง จุไรพร แก้วกันหา
103 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ณิชานันท์ สาระติ
1.นาง ธนินท์ธร โกศลศิรศักดิ์
104 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
0.00
-
-
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ธันวา พานทอง
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
105 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
81.50
13
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย จิรศักดิ์ วันเพ็ง
1.นาย ประจวบ ยอดสิงห์
106 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6
78.00
15
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย อิทธิกร แซ่เฮง
1.นาง จำเนียร ไชยหงษ์
107 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย ชาญวิทย์ สินศิริ
1.นาย ศักดิ์ดา ปิดตาลาโพธิ์
108 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
91.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ณัฐวุฒิ บุตรอุดม
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
109 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6
81.00
14
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย อานนท์ นบนอบ
1.นางสาว นงลักษณ์ สุระชาติ
110 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
82.00
13
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง อารยา คงประเสริฐ
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
111 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
80.00
15
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง พิทยารัตน์ เทพอุเทน
1.นางสาว นันท์นลิน เงาดำ
112 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
94.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศิริวรรณ เชื้อหอม
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
113 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
88.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง พนิดา สุภโค
1.นาย ศักดิ์ดา ปิดตาลาโพธิ์
114 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
93.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง จิรนันท์ จันทร์เพ็ง
1.นาง ธัญจิรา ด้วงกลาง
115 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
91.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง ชลดา ก้านแก้ว
1.นาย ครรชิต พรมศร
116 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
87.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง บุณยาพร วรรณทอง
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
117 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
89.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ถิรพล เสน่หา
2.เด็กชาย ปิยวัติ ไชยสุวรรณ
3.เด็กชาย เอกพล อุ่นแก้ว
4.เด็กหญิง กินรี สายจันทร์
5.เด็กหญิง สุนิตา ไสว
1.นาย ปิยะรัฐ อุดมแก้ว
2.นางสาว สมพร อุดมแก้ว
118 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
77.00
11
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กชาย ณัฐวุฒิ บุตรอุดม
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
119 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
83.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุนวิทยา
1.เด็กหญิง พัชรมัย เบญจมาศ
1.นางสาว กมลชนก สอนทอง
120 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6
82.00
10
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง สุพรรษา วงค์พิทักษ์
1.นาย สมจิตต์ ศรีโสภา
121 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศิริวรรณ เชื้อหอม
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
122 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
78.00
11
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง จุฑารัตน์ บุดดีสุข
1.นาย ศักดิ์ดา ปิดตาลาโพธิ์
123 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
84.00
10
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศริญญา พรอินทร์
2.เด็กชาย นิชคุณ คำสาร
3.เด็กหญิง ชณิชกมนต์ นาคพันธ์
1.นาง นิตยา จำปา
2.นางสาว วิไลลักษณ์ จำนงค์
124 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
83.00
11
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ชลธิชา สร่างช้าง
2.เด็กหญิง กนกพร วรรณทอง
3.เด็กหญิง ดวงธิดา พลหาญ
1.นางสาว เยาวรัตน์ สะอาด
2.นาง ภดารัชช์ ศรีพงษ์
125 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
93.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง แพรวา ดาวสุข
2.เด็กหญิง บุณยาพร สุระชาติ
3.เด็กหญิง กรภัทร อนันต์
1.นาง ผกายกุล แก้วคูณ
2.นางสาว หนึ่งฤทัย ศุภสุข
126 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
90.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง แพรวา ชนะมาร
2.เด็กหญิง ณัฐฐินันท์ อุ่นแก้ว
3.เด็กหญิง รวิภา โพธิ์เตี้ย
1.นางสาว วิไลลักษณ์ จำนงค์
2.นาง พิลัยรัตน์ จอมสว่าง
127 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
87.40
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง อวิกา พงษ์วัน
1.นางสาว สุวพัชร บุญทำ
128 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6
80.20
15
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง วนิดา พงษ์วัน
1.นาง อนงค์รัก จันทร์ทิพย์
129 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6
80.12
12
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย จิรายุ ศรีด้วง
1.นาย ระพิน ไสว
130 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
97.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ปนัดดา แสนดี
2.เด็กหญิง พิมลรัตน์ เทศราช
3.เด็กหญิง วิลาวัณย์ ทะมีพันธ์
4.เด็กหญิง จันทร์ทา โพธิ์ใบ
5.เด็กหญิง อรดา พิมพ์โคตร
6.เด็กหญิง นฤมล เรืองไพศาล
7.เด็กหญิง จิตรลดา ปัดถา
8.เด็กหญิง จิราพัชร กงศรี
9.เด็กหญิง อารียา ภูขะมัง
10.เด็กหญิง จินดาพร สาริคาร
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นาย อภิชาติ สำนวน
3.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
131 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ป.1-ป.6
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กหญิง บุญธิดา ดาวขาว
2.เด็กหญิง สุนิตา แข่งขัน
3.เด็กหญิง จิตรลดา พิลึก
4.เด็กหญิง กัญญาณัฐ ทองมนต์
5.เด็กหญิง จันทร์มณี เบ็ญมาตร
6.เด็กหญิง ชุติกาญจน์ ดาวสุข
7.เด็กหญิง อภิสรา แข่งขัน
8.เด็กหญิง กาญจนา พวงจันทร์
9.เด็กหญิง ขนิษฐา พันรี
10.เด็กหญิง พิชชาภา ดาวสิงห์
1.นางสาว พิมพ์ผกา นบนอบ
2.นาง น้ำฝน สารภี
3.นางสาว ปรารถนา พยุงวงศ์
132 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.3
85.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง นริศรา ทาทอง
2.เด็กหญิง ชุณัฐดา แก้วสง่า
3.เด็กหญิง ปภาดา ศรีนวล
4.เด็กหญิง ปนัดดา เอกพงษ์
5.เด็กหญิง รัญชิดา สินศิริ
6.เด็กชาย สิทธิโชค คำเก่ง
7.เด็กชาย สิทธิชัย ใจกัด
8.เด็กหญิง ศศิประภา สุภโค
9.เด็กหญิง พิมลรัตน์ เทศราช
10.เด็กชาย บุญตรี จันทร์เพ็ง
1.นางสาว ไพรินทร์ สายจันทร์
2.นาง กลิ่นขจร บุตรดา
3.นาย อภิชาติ สำนวน
133 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
75.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญเงิน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย อภิลักษณ์ ทองเถาว์
2.เด็กหญิง อุบลวรรณ พันธ์แก่น
1.นาย เสนีย์ ทะหา
2.นางสาว สมัย สะใบ
134 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6
73.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านตาหมื่น
1.เด็กหญิง จันทกานต์ บุญขาว
2.เด็กหญิง ปลิตา ยาหอม
1.นาง เรไร รังใส
2.นางสาว จิรนันท์ จันทร์แจ้ง
135 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
81.00
12
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ภัทรวดี เรืองคำ
2.เด็กหญิง แพรวา เสาโกมุท
1.นาย วัชระ โสตทิพย์
2.นาย สุขประเวช อสุระพงษ์
136 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
0.00
-
-
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กชาย ณัฐพล จันทร์เพ็ง
2.เด็กชาย อธิกร สว่าง
1.นาย อภิชาติ สำนวน
137 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
89.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านศิวาลัย
1.เด็กหญิง วรรณนิสา โคจรนา
1.นาง สิรินทรา นรภาร
138 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
88.50
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ตรีทิพยนิภา มุ่งหมาย
1.นาง สำราญ คำพิราช
139 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
89.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง สิริวรรณ คุ้มครอง
1.นาย บรรจง สลักคำ
140 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
74.00
19
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กหญิง ฐิติพร ก้านแก้ว
1.นางสาว ยุพิน มีผลกิจ
141 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
90.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง พิชญาภา จันทะวงษ์
2.เด็กหญิง อลิสา วงษ์รักษา
3.เด็กหญิง ศศิธร พรมมี
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
2.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
142 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3
75.00
7
เหรียญเงิน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ประภาวรินทร์ ไชยศร
2.เด็กหญิง ชญานิศ สุเมธิวิทย์
3.เด็กหญิง กนกพร พรอินทร์
1.นางสาว รัตนา บุตรอุดม
2.นาง สมพร วรรณจู
143 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
71.00
5
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านโพธิ์กระมัล
1.เด็กหญิง ญาณภัทร เสาจันทร์
2.เด็กหญิง ญาณภา เสาจันทร์
3.เด็กหญิง ณัฏฐณิชา พรบุญ
1.นาย สัญญา พิมพ์ศรี
2.นาง ขัตติยา พิมพ์ศรี
144 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6
69.00
6
เหรียญทองแดง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง เมธาวี อมตเวทิน
2.เด็กหญิง เกสรากรณ์ การบรรจง
3.เด็กหญิง อิศราภรณ์ จันทะวงศ์
1.นาง วรรดี แก้วกัณหา
2.นางสาว รัตนา บุตรอุดม
145 ภาษาไทย
การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3
74.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญเงิน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย สราวุฒิ ไชยทอง
2.เด็กหญิง อนุศรา จันทะสน
3.เด็กหญิง ดารุวรรณ สวัสดี
1.นางสาว รัตนา บุตรอุดม
2.นางสาว ปานเกษ เสน่หา
146 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง อัจฉรา สินศิริ
2.เด็กหญิง กาญจนา ชัยโย
1.นาง ฐิติมา กาฬปักษ์
2.นาง ปัทมพร อินวัน
147 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
60.00
11
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านกุดนาแก้ว
1.เด็กชาย วีรภัทร์ พงษ์วัน
2.เด็กหญิง ปภัสสรณ์ สุระชาติ
1.นาย วราวุธ คำชัย
2.นางสาว ปรารถนา พยุงวงศ์
148 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
46.41
10
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย กิตติภพ วรรณทอง
2.เด็กชาย ชาญยุทธ ยศวิจิตร
1.นาย ปัณณพัฒน์ บุญขาวธีรโรจน์
2.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง
149 ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
72.00
13
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านปุนวิทยา
1.เด็กหญิง รัตติยา ประเสริฐชาติ
2.เด็กหญิง รัตติยา ประเสริฐชาติ
1.นางสาว พิชญารัฐ สมานพันธ์
150 ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ป.4-ป.6
66.00
18
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง จิตรลดา ปัดถา
2.เด็กหญิง วิลาวัณย์ ทะมีพันธ์
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
151 ภาษาไทย
การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3
68.00
9
เหรียญทองแดง
โรงเรียนบ้านหนองจิก
1.เด็กหญิง ญาสุมิญ คำลอย
2.เด็กหญิง มินวดี อนันต์
1.นาง ละอองทิพย์ เกียรติสุรีย์กุล
152 คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
92.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ณัฐภัทร พันธ์หนองโพน
2.เด็กชาย ธีรภัทร เจ๊ะเฮง
1.นาง ประน้อม บุญน้อย
2.นาง ชุติมา แสวงผล
153 คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
85.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง วริษา ดีสุติน
2.เด็กชาย ศรายุธ สารเดช
1.นางสาว ปนัดดา อุ่นแก้ว
154 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
53.50
9
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง จิดาภา ทนทาน
1.นาง ประน้อม บุญน้อย
155 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6
31.00
16
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านหนองใหญ่
1.เด็กชาย ราเชนทร์ โพธิ์ปรึก
1.นางสาว ทมิตา สุโพธิ์
156 คณิตศาสตร์
การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3
50.00
5
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย จักรวรรดิ บุตรดี
1.นางสาว ปนัดดา อุ่นแก้ว
157 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6
89.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านปุนวิทยา
1.เด็กหญิง อินทิรา จำปาแก้ว
2.เด็กชาย รุ่งเจริญศักดิ์ ใจคง
1.นางสาว กมลชนก สอนทอง
158 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิยดา เอ้โทบุตร
2.เด็กหญิง สุมินตรา หอมพนา
3.เด็กหญิง จีระวรรณ ไกรมล
4.เด็กหญิง ฐิติมา ศรีดาชาติ
5.เด็กชาย พัฒนพงศ์ ตุมชาติ
1.นางสาว ปริญญา พลเรือง
2.นาย ภักดี ลีลาศ

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม