#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3
80.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ชลิตา ศรีวัง
1.นางสาว ศลิษา สีสันต์
2 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3
95.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง กาญจนา รักษา
2.เด็กหญิง รุ้งทิวา บุญมา
1.นาง ปิยวรรณ ป้องวิเศษ
2.นาย บุญมณัชญ์ คำทวี
3 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
94.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ณิชชารัตน์ ต้นวงศ์
2.เด็กหญิง ศศิกานต์ ปิยะพันธ์
1.นาง นิโลบล วงษ์เดือน
2.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
4 คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3
83.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง รัตติกานต์ มุ่งผล
2.เด็กหญิง นราวัลย์ คชาธเรศ
1.นาย บุญมณัชญ์ คำทวี
2.นาง ปิยวรรณ ป้องวิเศษ
5 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3
95.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง กนกพร วรรณทอง
1.นาง ฐิติมา กาฬปักษ์
6 ภาษาไทย
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6
87.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย พงศ์เมธา นามชารี
1.นาง อาภรณ์ทิพย์ นาคพันธ์
7 ภาษาไทย
การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง แจ่มนภา วรรณทอง
1.นางสาว ปานเกษ เสน่หา
8 ภาษาไทย
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6
84.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ชญาณิศ พิญญาณ
1.นาง วรรดี แก้วกัณหา
9 ภาษาไทย
การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3
87.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พรกนก บุญโกฏ
2.เด็กหญิง ณัฐธิดา คำภาพันธ์
1.นางสาว ปานเกษ เสน่หา
10 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
91.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ณัฐนิชา เสน่หา
1.นาง วรรดี แก้วกัณหา
11 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6
84.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ฑิฆัมพร รักษาศรี
2.เด็กชาย สาริศ บุญเฟรือง
3.เด็กชาย พุฒิพงศ์ สร้อยประดับ
1.นางสาว สมัย สะใบ
2.นางสาว นัฏฐิกา แขมคำ
12 วิทยาศาสตร์
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3
94.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิมพ์วิภา ตามสมัย
2.เด็กชาย พิชยา ทำนักตาล
3.เด็กหญิง พรมณี วรรณทอง
1.นางสาว นุริญญา สาธุพันธ์
13 เรียนรวม - ภาษาไทย
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
89.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิชญ์สินี ชัยฉลาด
1.นาง วรรดี แก้วกัณหา
14 คณิตศาสตร์
การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
96.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พอใจ อุปมัย
1.นาง ประน้อม บุญน้อย
15 คณิตศาสตร์
การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง จิรัชญา อุดร
2.เด็กหญิง ศรีภัชชา พากเพียร
1.นาย เบญจรงค์ แสวงผล
2.นาง ชุติมา แสวงผล
16 คณิตศาสตร์
การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย อธิเทพ ม่วงมนตรี
1.นาง ชุติมา แสวงผล
17 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
93.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย คชาพันธ์ ชัยวงผาบ
2.เด็กหญิง ฐิติภัทรา ผิวละมัย
1.นางสาว วิภาวรรณ จำนงค์
2.นาง สีดา พุ่มโพธิ์งาม
18 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง จิรัชญา วรรณทอง
2.เด็กชาย ปฏิญาณ แก้วแสง
1.นาย เสนีย์ ทะหา
2.นาง สุจิน ศิลารักษ์
19 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3
88.25
9
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พวงพร ศรีสุรักษ์
2.เด็กชาย อัษฎาวุฒิ พรมแย้ม
1.นาย สมาน มูลศิริ
2.นาย สมบัติ ศรีลาชัย
20 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6
100.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ธนพล พรหมรินทร์
2.เด็กชาย ปีรติ ไชยณรา
1.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง
2.นาย ปัณณพัฒน์ บุญขาวธีรโรจน์
21 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3
98.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ณัฐนนท์ บุญทอง
2.เด็กชาย โชคชาญชัย ดวงมูล
1.นาย บุญมณัชญ์ คำทวี
2.ว่าที่ร้อยตรี พีรกรกิจ ไพรบึง
22 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
91.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ดวงอมร ช่างปัน
1.นางสาว ชลันดา จิตรโสม
23 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6
89.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ชนาทิพย์ เหรียญทอง
1.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
24 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
85.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง บุษกร เหรียญทอง
2.เด็กหญิง ทิพยรัตน์ จันทะมาร
1.นางสาว ณัฐยา ปราสาททอง
2.นาง นิโลบล วงษ์เดือน
25 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
92.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง อารีสา บุญปลอด
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
26 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3
86.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิชา บำรุงราษฎร์
2.เด็กหญิง วีรดา นามวงค์
3.เด็กหญิง ณัฐธิดา รุ่งคำ
1.นางสาว กิตติมา สารีบุตร
2.นางสาว วัลลภา เมืองแวง
27 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3
94.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศิริวรรณ เชื้อหอม
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
28 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3
87.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง บุณยาพร วรรณทอง
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
29 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3
89.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ถิรพล เสน่หา
2.เด็กชาย ปิยวัติ ไชยสุวรรณ
3.เด็กชาย เอกพล อุ่นแก้ว
4.เด็กหญิง กินรี สายจันทร์
5.เด็กหญิง สุนิตา ไสว
1.นาย ปิยะรัฐ อุดมแก้ว
2.นางสาว สมพร อุดมแก้ว
30 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศิริวรรณ เชื้อหอม
1.นาย ชนินทร์ เชื้อสอน
31 ปฐมวัย
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
84.00
10
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ศริญญา พรอินทร์
2.เด็กชาย นิชคุณ คำสาร
3.เด็กหญิง ชณิชกมนต์ นาคพันธ์
1.นาง นิตยา จำปา
2.นางสาว วิไลลักษณ์ จำนงค์
32 ปฐมวัย
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย
90.00
8
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง แพรวา ชนะมาร
2.เด็กหญิง ณัฐฐินันท์ อุ่นแก้ว
3.เด็กหญิง รวิภา โพธิ์เตี้ย
1.นางสาว วิไลลักษณ์ จำนงค์
2.นาง พิลัยรัตน์ จอมสว่าง
33 สุขศึกษา และพลศึกษา
การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
81.00
12
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ภัทรวดี เรืองคำ
2.เด็กหญิง แพรวา เสาโกมุท
1.นาย วัชระ โสตทิพย์
2.นาย สุขประเวช อสุระพงษ์
34 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3
88.50
6
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง ตรีทิพยนิภา มุ่งหมาย
1.นาง สำราญ คำพิราช
35 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง อัจฉรา สินศิริ
2.เด็กหญิง กาญจนา ชัยโย
1.นาง ฐิติมา กาฬปักษ์
2.นาง ปัทมพร อินวัน
36 คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6
92.00
7
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กชาย ณัฐภัทร พันธ์หนองโพน
2.เด็กชาย ธีรภัทร เจ๊ะเฮง
1.นาง ประน้อม บุญน้อย
2.นาง ชุติมา แสวงผล
37 คณิตศาสตร์
การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3
85.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง วริษา ดีสุติน
2.เด็กชาย ศรายุธ สารเดช
1.นางสาว ปนัดดา อุ่นแก้ว
38 ภาษาต่างประเทศ
การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3
85.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนอนุบาลขุนหาญ(สิ)
1.เด็กหญิง พิยดา เอ้โทบุตร
2.เด็กหญิง สุมินตรา หอมพนา
3.เด็กหญิง จีระวรรณ ไกรมล
4.เด็กหญิง ฐิติมา ศรีดาชาติ
5.เด็กชาย พัฒนพงศ์ ตุมชาติ
1.นางสาว ปริญญา พลเรือง
2.นาย ภักดี ลีลาศ

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม