#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
87.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กหญิง ณัฐณิชา พวงงาม
2.เด็กหญิง จารุกิตติ์ พงษ์เสน่ห์
3.เด็กหญิง ณัฐธิดา สุวรรณทา
4.เด็กหญิง นันทิกานต์ ทองละมุล
5.เด็กหญิง นัฐวรรณ จันทมาศ
1.นาง สำลี สุรบุตร
2.นาง ปิยวดี กองหล้า
2 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6
89.00
รองชนะเลิศอันดับ ๒
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กหญิง สุพรรณนิภา ปัญญา
2.เด็กหญิง ศุภมาศ สรรพศรี
3.เด็กหญิง กัลยกร ปัญญา
4.เด็กหญิง พัชรินทร์ทิพย์ โพธิสาร
5.เด็กหญิง มณีโชค พัฒเพ็ง
1.นาง ดวงหทัย บวรกิจดำรงเลิศ
2.นาง ภัทราวดี เตชะวันโต
3 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6
98.00
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กหญิง อุมากร พิศพงษ์
2.เด็กหญิง พรนภัส นาคสด
3.เด็กหญิง ติชิลา เลิศศรี
4.เด็กหญิง พรธิดา ขวัญหอม
5.เด็กหญิง จินุชนันท์ ศรีทิม
1.นาย สมัคร สุขตะกั่ว
2.นาง ปิยวดี กองหล้า
4 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3
72.33
15
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กหญิง สุณิษา ทองละมุล
2.เด็กชาย นครินทร์ คำสุนาง
1.นาง นภัสร์ชนัญ ศรีภักดิ์
2.นาง ปิยวดี กองหล้า
5 ศิลปะ-นาฏศิลป์
การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
90.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กหญิง รสสุคนธ์ จันทะสนธ์
2.เด็กหญิง อารียา จูมแก้ว
3.เด็กหญิง สุธาวัลย์ ดอนจันมาตย์
4.เด็กหญิง หทัยรัตน์ กลางนอก
5.เด็กหญิง อรอุมา ศรีภักดิ์
6.เด็กหญิง อังคณา ไวเเสน
7.เด็กหญิง ชาลิสา ทองละมุล
8.เด็กหญิง รุจาภา พันลำ
9.เด็กหญิง เวธิตา ทองวิจิตร
10.เด็กหญิง จันทรัสม์ ศรีสองเมือง
11.เด็กชาย กิตติภพ ขวัญหอม
12.เด็กชาย เอกอนันต์ พงษ์เสน่ห์
13.เด็กหญิง ภิรมญ์ญา โพธิ์กระสังข์
14.เด็กชาย นราธร ตองอบ
15.เด็กหญิง กนกวรรณ บุษผล
16.เด็กชาย วิชาญ อินวันนา
1.นางสาว สุชานาถ ธรรมวันนา
2.นาง ภัทราวดี เตชะวันโต
3.นาง ดวงหทัย บวรกิจดำรงเลิศ
4.นาง วิบูลศรี ศรีระเริญ
5.นางสาว เข็มมาลา บุตรดาวงศ์
6 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโปงลาง ป.1-ป.6
95.50
ชนะเลิศ
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กชาย บุรธัช ศรีพูล
1.นาย สมัคร สุขตะกั่ว
7 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวโหวด ป.1-ป.6
88.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กชาย ก้องภพ ชัยวงศ์
1.นาย สมัคร สุขตะกั่ว
8 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวพิณ ป.1-ป.6
80.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กชาย วิริทธิ์พล ปัญญา
1.นาย สมัคร สุขตะกั่ว
9 ศิลปวัฒนธรรมอีสาน
การแข่งขันเดี่ยวดนตรีพื้นเมือง เดี่ยวแคน ป.1-ป.6
82.00
รองชนะเลิศอันดับ ๑
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านขุนหาญ
1.เด็กชาย ทินกร อนุพัทน์
1.นาย สมัคร สุขตะกั่ว

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม