#
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญ
โรงเรียน
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
1 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3
86.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง กวินตรา ขอร่ม
2.เด็กหญิง ปวีณา จารุวงศ์
3.เด็กชาย โพธืเศษฐ์ กิ่งคำ
4.เด็กชาย ชนันธร วันดี
5.เด็กชาย วุฒิกร พ่อค้า
6.เด็กชาย ขวัญข้าว ศรีหะดม
1.นาย พลายงาม เภาพาด
2.นาง จิราภรณ์ เภาพาด
3.นาง สายฝน คำชัย
2 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
85.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย ธีรวัฒน์ ใจกัด
2.เด็กชาย เกษมสรรค์ ออมชมภู
3.เด็กชาย รัทสิทธิ์ สิงหาชาติ
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
2.นาง พิจิตรา เส้นสุข
3 วิทยาศาสตร์
การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6
58.94
18
เข้าร่วมการแข่งขัน
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย ธีระวัฒน์ บุญจันทร์ลา
2.เด็กชาย ปกรณ์ เกษมสินธารา
1.นาย ครรชิต พรมศร
2.นาย นายบรรจง สลักคำ
4 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
83.00
4
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย ชินกร แสงสุตา
2.เด็กชาย เปรมชัย สีนิล
3.เด็กชาย ธนบดี ธงไชย
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
2.นาย ครรชิต พรมศร
5 เรียนรวม - ศิลปะ
การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
80.00
9
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กชาย แดนชัย ดวนใหญ่
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
6 ศิลปะ-ทัศนศิลป์
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3
72.00
19
เหรียญเงิน
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง ศิรินทิพย์ แก่นทิพย์
2.เด็กหญิง ศศินันท์ สุระชาติ
1.นางสาว ศศิธร บุญตา
7 ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
91.00
6
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง ชลดา ก้านแก้ว
1.นาย ครรชิต พรมศร
8 ภาษาไทย
การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
89.00
5
เหรียญทอง
โรงเรียนบ้านภูทอง
1.เด็กหญิง สิริวรรณ คุ้มครอง
1.นาย บรรจง สลักคำ

ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนครั้งที่ 67

E-ACADEMIC V.1.3.5 © 2017 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & ทีมพัฒนาโปรแกรม